da Wholesale LC/SC Single Mode/Multimode Duplex Fiber Optic Adapter Manufacturer and Supplier |Raisefiber
BGP

samfur

LC/SC Single Mode/Multimode Duplex Fiber Optic Adapter

Takaitaccen Bayani:

Sunan samfur: LC/SC/FC/ST Single Mode/Multimode Duplex Fiber Optic Adapter

MOQ: 1 PCS

Lokacin jagora: kwanaki 3

Ƙasar Asalin: China


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Fiber optic adaftan (kuma aka sani da Fiber couplers, Fiber Adapter) an ƙera su don haɗa igiyoyin gani guda biyu tare.Suna da haɗin fiber guda ɗaya (simplex), mai haɗin fiber dual (duplex) ko wani lokacin nau'ikan haɗin fiber guda huɗu (quad).Ana iya shigar da adaftar fiber na gani a cikin nau'ikan haɗin haɗin kai daban-daban a ƙarshen ƙarshen adaftar fiber na gani don gane juyawa tsakanin musaya daban-daban kamar FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO da E2000, kuma ana amfani da shi sosai a cikin gani. Firam rarraba firam (ODFs) Instruments, samar da m, barga da kuma abin dogara yi.

Adaftar fiber optic yawanci suna haɗa igiyoyi tare da masu haɗawa iri ɗaya (SC zuwa SC, LC zuwa LC, da sauransu).Wasu adaftan, da ake kira "hybrid", suna karɓar nau'ikan masu haɗawa daban-daban (ST zuwa SC, LC zuwa SC, da sauransu).Lokacin da masu haɗin ke da nau'ikan ferrule daban-daban (1.25mm zuwa 2.5mm), kamar yadda aka samo a cikin LC zuwa adaftar SC, masu adaftar sun fi tsada sosai saboda tsarin ƙira / ƙira mafi rikitarwa.

Yawancin adaftan mata ne a gefen biyu, don haɗa igiyoyi biyu.Wasu na miji-mace, waɗanda yawanci ke shiga tashar jiragen ruwa akan wani kayan aiki.

Ana haɗe filayen gani ta hanyar adaftan ta cikin buɗaɗɗen bushewar sa don tabbatar da iyakar haɗin kai tsakanin masu haɗin gani.Domin a daidaita shi a cikin nau'i-nau'i daban-daban, masana'antar kuma ta tsara nau'in nau'i na flange da aka gyara.

Ana samun adaftar na gani masu canzawa tare da masu haɗin fiber na gani na nau'ikan mu'amala daban-daban akan duka ƙarshen kuma suna ba da haɗin kai tsakanin fuskokin APC.Duplex ko adaftan da yawa suna daidaitawa don ƙara yawan shigarwa da adana sarari.

Ƙayyadaddun samfur

Nau'in Haɗawa LC/SC Salon Jiki Duplex
Nau'in Yaren mutanen Poland UPC Yanayin Fiber Yanayin Single/Multimode
Asarar Shigarwa ≤0.2dB Dorewa sau 1000
Nau'in hawa Cikakken Flanged Alignment Sleeve Material yumbu
Launi Aqua, Violet, Lemun tsami Green, Grey ko musamman Yawan ƙonewa UL94-V0
Yawan Kunshin 1 Matsayin Yarda da RoHS Mai yarda

Siffofin Samfur

● Madaidaicin girman girman girma
● Haɗi mai sauri da sauƙi
● Gidajen filastik masu nauyi da dorewa
● Zirconia yumbu jeri hannun riga
● Launi mai launi, yana ba da izinin gano yanayin yanayin fiber mai sauƙi
● Babban sawa
● Kyakkyawan maimaitawa
● Kowane adaftan an gwada 100% don ƙarancin sakawa

SC/UPC zuwa SC/UPC Duplex Multimode Plastic Fiber Optic Adapter/Coupler with Flange

SC Multimode Duplex Adaftar-1
SC Multimode Duplex Adaftar-4

SC/UPC zuwa SC/UPC Duplex Single Mode Plastic Fiber Optic Adapter/Coupler with Flange

SC UPC Single Mode Duplex Adapter-1
SC UPC Single Mode Duplex Adapter-4

SC/APC zuwa SC/APC Duplex Single Mode Plastic Fiber Optic Adapter/Coupler with Flange

SC APC Duplex Single Mode Plastic Fiber Optic Adapter-1
SC APC Single Mode Duplex Adapter-5

LC/UPC zuwa LC/UPC Duplex Multimode Fiber Optic Adapter/Coupler ba tare da Flange ba

LC Multimode Duplex ba tare da flange Adafta-1
LC Multimode Duplex ba tare da flange Adafta-2

LC/UPC zuwa LC/UPC Duplex Multimode Plastic Fiber Optic Adapter/Coupler with Flange

LC Multimode Duplex Adaftar-1
LC Multimode Duplex Adaftar-2

LC zuwa LC Duplex Single Mode Fiber Optic Adapter/Coupler ba tare da Flange ba

LC Single Mode Duplex Rage Adaftan Flange-1
LC Single Mode Duplex Rage Adaftan Flange-3

LC/UPC zuwa LC/UPC Duplex Single Mode Plastic Fiber Optic Adapter/Coupler with Flange

LCSC Single ModeMultimode Duplex Fiber Optic Adapter (2)
LC Single Mode Duplex Adapter-2

LC/APC zuwa LC/APC Duplex Single Mode Plastic Fiber Optic Adapter/Coupler with Flange

LC APC Duplex Single Mode Plastic Fiber Optic Adapter-1
LC APC Duplex Single Mode Plastic Fiber Optic Adapter-2

Fiber Optical Adafta

① Rashin ƙarancin sakawa da kuma dorewa mai kyau

② Kyakkyawan maimaitawa da canji

③ Kyakkyawan kwanciyar hankali

④ Babban girman daidaici

⑤ Zirconia yumbu jeri hannun riga

Fiber Optical Adafta

Adaftar Fiber Optic Yana da Ƙaramin Girma amma Ƙaƙwalwar Ayyuka

Kyakkyawar Kariya tare da Dust Cap

Kyakkyawar Kariya tare da Dust Cap

Adaftar fiber optic ana ɗora shi da madaidaicin hular ƙura don hana shi daga ƙura da kiyaye shi da tsabta.

Kawai Haɗa Kebul ɗin Fiber Optic Biyu

Kawai Haɗa Kebul ɗin Fiber Optic Biyu

Bayar da na'urori biyu don sadarwa daga nesa ta hanyar haɗin kai tsaye tare da layin fiber optic.

Adapters Sun Gina Rata Tsakanin Masu Haɗin Fiber Na gani

Yadu amfani a cikin Tantancewar fiber sadarwa tsarin, USB talabijin cibiyar sadarwa, LAN & WAN, fiber na gani damar cibiyar sadarwa da bidiyo watsa.

Adapters Sun Gina Rata Tsakanin Masu Haɗin Fiber Na gani

Gwajin Aiki

Gwajin Aiki

Hotunan samarwa

Hotunan samarwa

Hotunan Masana'antu

Hotunan Gaskiyar Factory

Shiryawa:

Jakar PE tare da alamar sanda (za mu iya ƙara tambarin abokin ciniki a cikin lakabin.)

shiryawa
jigilar kaya

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana